Híc!! Chờ bạn lâu rồi nè, vào post bài nhanh nhanh nào. Very Happy
Híc!! Chờ bạn lâu rồi nè, vào post bài nhanh nhanh nào. Very Happy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng ký
Bài gửiNgười gửiThời gian
( Hướng Dẫn Cách Ép Đồ Tử Mảng ) Khong Bi Rot Võ Lâm Thu Phí Chính Thức Cập Nhật Phiên Bản Mới 8.0.14 ▼ Sun Jan 08, 2012 11:42 am
Cách Hack Thú Long Lân , Thú Viêm Báo, Thú Sư Tử Võ Lâm Chi Mộng ▼ Tue Jan 03, 2012 10:09 am
GameVLCM.Net.Ms - Hack Đồ Tím Maxx Óp Thăng Cấp 10 Sao Và Thần Thú ▼ Tue Jan 03, 2012 10:08 am
Hướng Dẫn Cách Ép Đồ Tím Maxx 10 Sao Võ Lâm Chi Mộng ▼ Tue Jan 03, 2012 10:05 am
Hack Thú Viêm Báo + Thần Thú Sư Tử + Hack Thánh Hổ Võ Lâm Chi Mộng ▼ Tue Jan 03, 2012 10:03 am
Háck Thần Thú + Háck Thần Hổ + Háck Sói + Đồ Tím Max + Tiền Vàng Võ Lâm Chi Mộng ▼ Tue Jan 03, 2012 10:01 am
Cách Hack ( Bug ) Đồ Tím Maxx + Tiền Vàng + Thần Thú (VLCM) ▼ Tue Jan 03, 2012 9:59 am
Hướng Dẫn Cách Hack Đồ Tím Maxx Võ Lâm Chi Mộng ▼ Tue Jan 03, 2012 9:57 am
ShopGunnyWeb.Tk, Shop Gunny 3.2, Mua WoW Gunny +12, Vũ Khí Chiến Thần +12 Giá Rẽ, Đảm Bảo Uy Tín Hàng Đầu, Tặng Code Gunny 3.2, Hack Xu Gunny 3.2, Hack Lễ Kim, Hack Đá Cường Hóa, Hack Lever, Hack Tọa Độ... ▼ Wed Dec 28, 2011 3:13 pm
ShopGunnyWeb.Tk, Shop Gunny 3.2, Mua WoW Gunny +12, Vũ Khí Chiến Thần +12 Giá Rẽ, Đảm Bảo Uy Tín Hàng Đầu, Tặng Code Gunny 3.2, Hack Xu Gunny 3.2, Hack Lễ Kim, Hack Đá Cường Hóa, Hack Lever, Hack Tọa Độ... ▼ Wed Dec 28, 2011 3:13 pm
SHOPVLCMWEB.TK, Shop VLCM, Mua Vật Phẩm, Thú Cởi Giá Rẽ, Đảm Bảo Uy Tín Hàng Đầu, Tặng Vàng, ZingXu Sau Khi Thanh Toán, Hack ZingXu, Hack Vàng, Hack Ngựa, Hack Lever. ▼ Wed Dec 28, 2011 3:13 pm

Bói qua thú nuôi!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
LyTrungHieu
Bí thư
Bí thư
LyTrungHieu

Nam
Điểm thưởng: :
Bói qua thú nuôi!! Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Bói qua thú nuôi!! Right_bar_bleue

Hầu bao. : 10

Bói qua thú nuôi!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Bói qua thú nuôi!!   Bói qua thú nuôi!! EmptyThu Aug 21, 2008 6:57 am

Thú cưng nói gì về bạn ? (MTO 8 - 14/8/2008)

Giả sử bạn được quyền sở hữu 1 trong 7 con vật dưới đây để làm thú cưng cho mình, bạn sẽ chọn con vật nào?

Chính con vật đáng yêu đó sẽ tiết lộ những điều thú vị về bản thân bạn đấy (nhớ là chỉ chọn một con duy nhất thôi nhé, nếu bạn “ăn gian”, kết quả sẽ không “linh” đâu).

GẤU KOLOA:

Bạn dễ hoà đồng với tập thể nhờ tính hiền lành, biết nhường nhịn. Bạn thích sự thoải mái và không quá bận tâm về bất cứ một điều gì. Trong cuộc sống, bạn thường hay gặp được nhiều may mắn bất ngờ lắm đấy (thích nhé!).

Bạn thường có những ý tưởng rất hay và độc đáọ. Nên sau này sẽ dễ dàng thành công ở các lĩnh vực: quảng cáo, truyền thông, tổ chức sự kiện…Tuy nhiên, bạn cũng có một điểm yếu là quá tự tin, nên sẽ dẫn tới sự kiêu ngạo. Nếu khắc phục được điều này, bạn sẽ trở thành một “nhận tài” trong tương lai đấy (cố lên! )

MÈO RỪNG:
Bạn bản lĩnh và sáng suốt, có thể vượt qua mọi trở ngại khó khăn. Bạn khiêm tốn, cẩn trọng trong từng lới ăn tiếng nói của mình. Chính điều đó làm cho bạn luôn nhận được sự tôn trọng, nể phục từ người khác.

Bên cạnh đó, bạn còn là một người ham học hỏi, thích hoạt động, biết lắng nghe và phục thiện.

Bạn còn rất có khiếu về văn chương, nên nếu chọn các lĩnh vực như: báo chí, phát thanh-truyền hình, hướng dẫn du lịch…bạn sẽ đễ thành công.

Nhưng do quá giàu tình cảm nên bạn sẽ dễ gặp phiền phức vì những chuyện tình cảm vụn vặt của mình sau này đấy.

CHÓ TUYẾT

Bạn là người cứng rắn, can đảm, sống thành thật nên rất ghét sự nịnh hót. Vốn dĩ tính tự ái cao, nên bạn chỉ thích chỉ huy người khác mà thôi. Chính điều này sẽ làm cho bạn xa cách mọi người đấy nhé (cố gắng hoà đồng hơn đi bạn ơi!)

Trong chuyện “tình củm”, bạn là một người khá dè dặt, nên đôi khi, bạn sẽ gặp phải sự hối tiếc vì đã đánh mất đi cơ hội của mình (hãy trải lòng mình ra đi bạn nhé ).

Sau này, bạn sẽ thành công ở các lĩnh vực như: nghiên cứu khoa học, kế toán, thương mại,…

ĐẠI BÀNG:

Bạn là một nhân thích phiêu lưu, thích thay đổi và làm mới cuộc sống của mình. Bạn thích học hỏi kinh nghiệm từ cuộc sống hơn là ở sách vở đấy. Bạn không bao giờ chịu chấp nhận một cuộc sống bình lặng, mà luôn luôn muốn “khuấy động” nó lên.

Bạn rất có khiếu về ngoại giao, nên sau này, bạn sẽ gặt hái được thành công ở các lĩnh vực như: ngoại thương, quản trị kinh doanh, tư vấn tài chính,…

Ừm, bạn cũng có một điểm trừ là hơi bị bảo thủ và không bao giờ chịu lắng nghe người khác đâu nhé. Chính khuyết điểm này đôi lúc sẽ gây ra sự rắc rối cho bạn đấy (hãy biết phân tích và lắng nghe lới khuyên từ người khác nếu đó là điều có ích cho bạn).

MÈO NHÀ:

Bạn sống nội tâm: tính trầm lặng, trung thực và có nhiều suy nghĩ hơi bị “kín đáo”. Chính vì điều này mà bạn sẽ dễ bị hiểu lầm là “chảnh”, là ích kỷ đó nhé (cố gắng sống cởi mở hơn đi bạn ơi! )

Vốn có tính tự lập nên bạn không bao giờ thích dựa dẫm vào người khác mà chỉ tự mình làm là chính. Ngoài ra, bạn còn rất thương người, không bao giờ chịu đứng yên trước những cảnh bất bình đâu. Đây có thể xem là những ưu điểm dễ thương của bạn đó.

Bạn rất thích hợp với các nghề như: tư vấn tâm lý, bác sỹ, luật sư…

CÁ HEO

Bạn rất vui tính và sẵn sàng “quậy tới bến” với bạn bè của mình, nên bạn bè sẽ không bao giờ muốn vắng bạn trong những cuộc vui của họ.

Đối với bạn, các mối quan hệ xã hội, bạn bè hay gia đình, người thân là rất quan trọng và là “ưu tiên số một”. Chính sự nồng nhiệt và tính gần gũi, đầy ắp tình người ở bạn đã tạo nên một sức hút, lôi kéo mọi người hướng về phía bạn. Tuy nhiên, bạn cũng có một điểm yếu là quá nhạy cảm và dễ bị tổn thương.

Các ngành nghề hợp với bạn: giáo viên, nghiên cứu thị trường, y tá…

CỌP VẰN:

Bạn luôn có niềm tin mãnh liệt vào khả năng phán đoán của mình, bạn khá liều lĩnh, dạn dĩ, luôn tự tin đón nhận và chiến thắng với mọi rủi ro. Bạn luôn đạt được mục tiêu làm việc của mình do bạn luôn có những kế hoạch làm viếc rất khoa học và cụ thể. Bạn luôn biết cân nhắc mọi góc cạnh của vấn đề, dự trù mọi khả năng có thể và không thể xảy ra, luôn thận trọng tập hợp mọi thông tin trước khi đi đến kết luận.

Nhưng có lẽ vì bạn sống quá cầu toàn nên bạn luôn bị tốn nhiều thời gian cho công việc của mình hơn so với người khác, và bạn sẽ rất dễ bị mất cân bằng trong cuộc sống đấy.

Nghề phù hợp với bạn: kinh doanh chứng khoán, tiền tệ ngân hàng, phân tích thị trường,… :heongacnhien:
toila1conngoc
Teen Moderator
Teen Moderator
toila1conngoc

Nữ
Sở thích : ngủ và chơi
Bói qua thú nuôi!! Left_bar_bleue30 / 10030 / 100Bói qua thú nuôi!! Right_bar_bleue

Huân chương danh dự : http://vinaanh.com/images0/17839/f/48f722f856269_f.gif title="Huân chương danh dự cho những gì toila1conngoc đã đóng góp cho ClanVip">
Tâm trạng : Bói qua thú nuôi!! 3d_emoticon_punch
Hầu bao. : 22

Bói qua thú nuôi!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bói qua thú nuôi!!   Bói qua thú nuôi!! EmptyThu Aug 21, 2008 7:22 am

quá đúng
http://vn.myblog.yahoo.com/ghetcuocsongnay/
MaiThanhHung
HipHop Moderator
HipHop Moderator
MaiThanhHung

Nam
Sở thích : Hiphop
Bói qua thú nuôi!! Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Bói qua thú nuôi!! Right_bar_bleue

Tâm trạng : Bói qua thú nuôi!! Moonwalk_emoticon_jfo
Hầu bao. : 3

Bói qua thú nuôi!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bói qua thú nuôi!!   Bói qua thú nuôi!! EmptyThu Aug 21, 2008 7:41 am

23626 hay quoá....nhưng chưa đúng lém 80% à 56262
LyTrungHieu
Bí thư
Bí thư
LyTrungHieu

Nam

Hầu bao. : 10

Bói qua thú nuôi!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bói qua thú nuôi!!   Bói qua thú nuôi!! EmptyFri Aug 22, 2008 7:06 pm

Ò!! cái này toàn động vật thú rừng không hà. Ai mà đi yeu thích thú rừng! 20
wtzmogtnmf
Quản trị cao cấp
Quản trị cao cấp
wtzmogtnmf

Nam
Sở thích : nghe nhạc quốc tế.
Bói qua thú nuôi!! Left_bar_bleue100 / 100100 / 100Bói qua thú nuôi!! Right_bar_bleue

Tâm trạng : Bói qua thú nuôi!! 3d_emoticon_thumbDown
Hầu bao. : 65

Bói qua thú nuôi!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bói qua thú nuôi!!   Bói qua thú nuôi!! EmptyFri Aug 22, 2008 7:14 pm

LyTrungHieu đã viết:
Thú cưng nói gì về bạn ? (MTO 8 - 14/8/2008)

CHÓ TUYẾT

Bạn là người cứng rắn, can đảm, sống thành thật nên rất ghét sự nịnh hót. Vốn dĩ tính tự ái cao, nên bạn chỉ thích chỉ huy người khác mà thôi. Chính điều này sẽ làm cho bạn xa cách mọi người đấy nhé (cố gắng hoà đồng hơn đi bạn ơi!)

Trong chuyện “tình củm”, bạn là một người khá dè dặt, nên đôi khi, bạn sẽ gặp phải sự hối tiếc vì đã đánh mất đi cơ hội của mình (hãy trải lòng mình ra đi bạn nhé ).

Sau này, bạn sẽ thành công ở các lĩnh vực như: nghiên cứu khoa học, kế toán, thương mại,…:heongacnhien:
Hai ý đầu thì đúng.
Chắc ý cuối cùng không đúng bởi vì sau này ta sẽ là giáo sư tâm lí học.
Sponsored content

Bói qua thú nuôi!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bói qua thú nuôi!!   Bói qua thú nuôi!! Empty

Bói qua thú nuôi!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang